Nội quy của diễn đàn

Discussion in 'Nội Quy Diễn Đàn' started by admin, Oct 31, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tũn

Tũn Moderator Staff Member

Không được đâu, nếu thế các vip sẽ ỷ thế spam tràn nan, nếu bạn không spam, không vi phạm thì làm sao phải sợ. Hơn nữa Vip được nhắc nhở 3 lần trước khi banned mà :D

1 person likes this.
  2. admin ơi sao không làm thêm chức năng sửa bài viết, viết sai không thể xóa hay sửa được

3. Ad ơi đợt này còn tuyển Mod không admin. Mình cũng là dân IT nếu còn tuyển thì làm sao để được lên mod thế?

4. admin

admin Administrator Staff Member

Sửa bài viết rất dễ bị lợi dụng lỗi của Xenforo để spam link

5. nguyentung098

nguyentung098 New Member

Mình mới tham gia 4rum chưa kích hoạt vip có được post bài ko AD ơi. nếu trong nội dung bài viết có đường link có được không?

6. Dieu Duong

Dieu Duong New Member

Thành viên muốn đặt chữ ký thì phải làm thủ tục gì hả bác admin

7. kentcenture

kentcenture New Member

vào diễn đàn nào phải đọc cái này đâu tiên nhưng đôi khi quên :):):)

8. Mod ơi sao mình nâng cấp từ Register lên Member mà sao không được vậy? Mình cũng đã vào đương link trên báo cáo rồi mà đợi hoài. Mod xem dùm mình nha

9. admin

Bạn chưa check inbox bên Cfis.Edu.Vn à bạn, do bạn đăng ký xét member cho tên user là imapgc2, nhưng không tồn tại user này trên hệ thống nên mình cần bạn xác nhận với mình bên diễn đàn bên kia là xét member cho username Van Hoan thì mình mới dám xét nha :D

10. Ok bạn vậy bạn xét cho mình tên đó luôn đi. tại tên đăng nhập là imapgc2 nên mình cứ tưởng set theo tên đăng nhập, Bạn xét dùm mình nha do minhh cứ đăng ký tài khoản nên nhiều lúc tưởng lấy tên đăng nhập. cảm ơn bạn.

11. admin

Đã xét Member cho bạn, nếu muốn đặt thêm link vào bài viết và chữ ký thì nâng cấp bạn nhé

12. tongan2251

tongan2251 New Member

làm thế nào có thể đặt được chữ kí

13. huongcao

huongcao New Member

admin ơi thành viên thường có được đặt link ngay không hay phải bao nhiêu bài mới được đặt link

14. 0ovodanho0

0ovodanho0 New Member

Coi bộ kiểm duyệt gắt quá. chắc phải đăng ký thành viên vip thôi

15. vuchinh1193

vuchinh1193 New Member

Ad ơi, hou ở đây có phải Hà Nội Open University ko ạ?

16. Tũn

Tũn Moderator Staff Member

Trước đây thì là vậy bạn ạ. Hiện giờ nó là diễn đàn SEO.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page